คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ข่าวประชาสัมพันธ์หน้าเว็บไซต์
อบรมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้เชิงสมรรถนะเพื่อพัฒนาผู้เรียนในทศวรรษที่21 /การพัฒนาศักยภาพครูด้านสมรรถนะภาษาไทย/การพัฒนาศักยภาพครูด้านเทคโนโลยีดิจิทัลทางการศึกษา
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
ในระหว่างวันที่ 26-28 เมษายน 2566 นายสมคิด เกษดา ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองหินวิทยาคม ได้จัดการอบรมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้เชิงสมรรถนะเพื่อพัฒนาผู้เรียนในทศวรรษที่21 /การพัฒนาศักยภาพครูด้านสมรรถนะภาษาไทย/การพัฒนาศักยภาพครูด้านเทคโนโลยีดิจิทัลทางการศึกษา แก่คระครูและบุคลากรทางการศึกษา จำนวน 65 คน โดยได้รับความอนุเคราะห์วิทยากร ดร.ณัฐกิตติ์ สิริวัฒนาทากุล ห้องประชุมผาหินงาม