คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ข่าวประชาสัมพันธ์หน้าเว็บไซต์
คัดเลือก นศท. ชั้นปีที่ 1 ศูนย์ฝึกย่อยโรงเรียนหนองหินวิทยาคม
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
เมื่อวันที่ 2 มิถุนายน 2566 หน่วยฝึก นศท. ศูนย์ฝึกย่อยโรงเรียนหนองหินวิทยาคม ได้มีการจัดการคัดเลือกนักศึกษาวิชาทหารชั้นปีที่ 1 โดยประกอบด้วย โรงเรียนหนองหินวิทยาคม โรงเรียนภูกระดึวิทยาคม โรงเรียนสันติวิทยาสรรพ์ โรงเรียนภูหลวงวิทยา โรงเรียนเซไลวิทยาคมเข้าร่วมการคัดเลือก ณ หอประชุมโรงเรียนหนองหินวิทยาคม