![](/images/new/2-66/new13-66.jpg)
เมื่อวันที่ 21 พฤศจิกายน 2566 งานอนามัยโรงเรียน กลุ่มบริหารงานทั่วไป ไดำดำเนินการฉีดวัคซีน HPV ป้องกันมะเร็งปากมดลูก สำหรับนักเรียนหญิงม.1-4 และม.6 จำนวน 300 คน โดยได้รับความอนุเคราะห์ในการฉีดโดยสถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา นวมินทราชินี หนองหิน มาดำเนินการฉีด ณ หอประชุมโรงเรียนหนองหินวิทยาคม