คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ข่าวประชาสัมพันธ์หน้าเว็บไซต์
ลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) โครงการสถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติด และอบายมุข
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
เมื่อวันที่ 16 มกราคม 2567 นายสมคิด เกษดา ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองหินวิทยาคม ได้ลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) โครงการสถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติด และอบายมุข ร่วมกับหน่วยงานในอำเภอหนองหิน ณ ห้องประชุมผาหินงาม โรงเรียนหนองหินวิทยาคม