คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ข่าวประชาสัมพันธ์หน้าเว็บไซต์
โครงการทัศนศึกษาแหล่งเรียนรู้นอกสถานที่ ประจำปีการศึกษา 2565
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
เมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 กลุ่มบริหารงานวิชาการ โรงเรียนหนองหินวิทยาคม ได้จัดกิจกรรมตามโครงการทัศนศึกษาแหล่งเรียนรู้นอกสถานที่ ประจำปีการศึกษา 2565 ให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และ 6 ณ อำเภอเชียงคาน จังหวัดเลย ได้แก่ สกายวอล์คเชียงคาน แก่งคุดคู่และถนนคนเดิน เพื่อให้นักเรียนได้เรียนรู้วัฒนธรรมท้องถิ่นและแหล่งท่องเที่ยวภายในจังหวัดเลย