คุณอยู่ที่: หน้าแรก
ข่าวประชาสัมพันธ์หน้าเว็บไซต์
พิธีมอบประกาศนียบัตรและปัจฉิมนิเทศ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และ 6 ประจำปีการศึกษา 2565
![](/media/system/images/arrow.png)
![](/media/system/images/arrow.png)
เมื่อวันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566 นายสมคิด เกษดา ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองหินวิทยาคม ได้เป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตรและปัจฉิมนิเทศ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และ 6 ประจำปีการศึกษา 2565 ที่สำเร็จการศึกษาในปีการศึกษานี้ โดยมีกิจกรรมมอบใบประกาศฯ บายศรีสู่ขวัญ สานสัมพันธ์ สายใยและความสนุกสนานมากมาย และมีผู้ปกครองรักเรียนร่วมแสดงความยินดีในกิจกรรมดังกล่าวด้วย